ข้อมูลทางการเงิน

ศักยภาพแห่งการใช้จ่ายอย่างมั่นใจ
รายชื่อนักวิเคราะห์กลุ่มธนาคาร
รายชื่อนักวิเคราะห์กลุ่มธนาคาร
บริษัท
ชื่อ
เบอร์โทรศัพท์
อีเมล์
Aira Securities Co., Ltd.
Prawit Chiewkok
Tel: (66) 2684 8797
prawit@aira.co.th
Apple Wealth Securities PCL.
Meena Tunlayanitigun
Tel: (66) 2829 6999
meena.tu@applewealthsecurities.com
Asia Plus Securitites PCL.
Usanee Liurut
Tel: (66) 2680 1271
usanee@asiaplus.co.th
Asia Wealth Securities Co.,Ltd
Veeraya Rattanaworatip
Tel: (66) 2680 5042
Veeraya.Ra@asiawealth.co.th
BNP Paribas
Wannapa Asavatevavith
Tel: (66) 2611 3553
wannapa.asa@acls.co.th
BualuangSecurities Co., Ltd.
Suwat Bumrungchartudom
Tel: (66) 2632 0777
suwat@bualuang.co.th
Capital Nomura Securities (Thailand)
Narumol Charnchanavivat
Tel: (66) 2638 5797
narumol.charnchanavivat@nomura.com
Capital Nomura Securities (Thailand)
Yuvanart Suwanumphai
Tel: (66) 2287 6578
Yuvanart.Suwanumphai@th.nomura.com
CIMB Securities (Thailand) Co., Ltd.
Weerapat Wonk-urai
Tel: (66) 2657 9224
Weerapat.Wo@cimb.com
Citicorp Securities (Thailand) Co., Ltd.
Kritapas Siripassorn
Tel: (66) 2788 3611
krit.siripassorn@citi.com
CLSA Securities (Thailand) Ltd.
David Beller
Tel: (66) 2257 4600
david.beller@clsa.com
Credit Suisse Securities (Thailand) Ltd.
Daniel Fineman
Tel: (66) 2614 6218
dan.fineman@credit-suisse.com
Credit Suisse Securities (Thailand) Ltd.
Thaniya Kevalee
Tel: (66) 2614 6219
thaniya.kevalee@credit-suisse.com
DBS Vickers Securities (Thailand) Co., Ltd.
Thaninee Satirareungchai
Tel: (66) 2657 7837
thaninees@th.dbsvickers.com
Finansia Syrus Securities Ltd.
Sunanta Vasapinyokul
Tel: (66) 2646 9680
sunanta.v@fnsyrus.com
Globlex Securities Co., Ltd.
Wilasinee Boonmasungsong
Tel: (66) 2672 5937
wilasinee@globlex.co.th
Goldman Sachs (Singapore) Pte.
Melissa Kuang
Tel: (65) 6889 2869
melissa.kuang@gs.com
HSBC
Xiushi Cai
Tel: (65) 6658 0617
xiushicai@hsbc.com.sg
IV Global Securities PCL.
Rattana Leenutaphong
Tel: (66) 2658 5787
Rattanal@ivglobal.co.th
J.P. Morgan Securities (Thailand) Ltd.
Hataiporn Jirajariyavech
Tel: (66) 2684 2684
anne.x.jirajariyavech@jpmorgan.com
Kasikorn Securities
Jantana Taveeratanasilp
Tel: (66) 2696 0429
jantana.ta@kasikornsecurities.com
KGI Securities (Thailand) PCL.
Chalie Kueyen
Tel: (66) 2658 8851
chaliek@kgi.co.th
Krungsri Securities PCL.
Jesada Techahusdin
Tel: (66) 2659 7000 ext 5004
jesada.techahusdin@krungsrisecurities.com
KTB Securities Co., Ltd.
Saranrat Panthachotirat
Tel: (66) 2648-1120
saranrat.p@ktbst.co.th
KT-Zmico Securities Co., Ltd.
Prapharas Nonthaphibool
Tel: (66) 2695 5872
PrapharasN@ktzmico.com
Land and Houses Securities PCL.
Nathakorn Sripufai
Tel: (66) 2352 5154
Nathakorn.Sr@lhsec.co.th
Macquarie Securities (Thailand) Limited
Passakorn Linmaneechote
Tel: (66) 2694 7728
passakorn.linmaneechote@macquarie.com
Maybank Kim Eng Securities (Thailand) PLC.
Tanawat Ruenbanterng
Tel: (66) 2658 6300
Tanawat.R@maybank-ke.co.th
Morgan Stanley Asia (Singapore) Pte
Selvie Jusman
Tel: (65) 6834 6517
Selvie.Jusman@morganstanley.com
Phatra Securities PCL.
Therapong Vachirapong
Tel: (66) 2694 9207
therapong@phatrasecurities.com
Phillip Securities (Thailand) PCL.
Adisorn Mungparnchon
Tel: (66) 2635 1700
adisornm@phillip.co.th
RHB-OSK Securities
Tanadech Rungsrithananon
Tel: (66) 2862 9745
tanadech.ru@rhbgroup.com
SCB Securities Co., Ltd.
Kittima Sattayapan
Tel: (66) 2949 1003
kittima.sattayapan@scb.co.th
Thanachart Securites PCL.
Sarachada Sornsong
Tel: (66) 2617 4966
Sarachada.sor@thanachartsec.co.th
TISCO Securities Co., Ltd.
Vilailuck Patharavanakul
Tel: (66) 2633 6463
vilailuck@dbtisco.com
Trinity Securities Co., Ltd.
Tanapat Chatsatien
(66) 2286 3999 ext 509
tanapat@trinitythai.com
UBS Securities (Thailand) Co., Ltd.
Worawat Saisuphatphol
Tel: (66) 2613 5717
worawat.saisuphatphol@ubs.com
UOB Kayhian Securities (Thailand) Co., Ltd.
Thananchai Jittanoon
Tel: (66) 2659 8303 99
thananchai@uobkayhian.co.th
Yuanta Securities (Thailand) Co.,Ltd.
Veena Naidu
Tel: (66) 2680 2574
veena.n@yuanta.co.th
READ MORE
ข้อมูลเกี่ยวข้องที่น่าสนใจ